Tue 27 Sep
17:00 IST
ಹಳತು ಹೊನ್ನು -Halatu Honnu
Devu Pattar
Wed 28 Sep
17:00 IST
Rasaprasanga-ರಸಪ್ರಸಂಗ
Devu Pattar
Thu 29 Sep
17:00 IST
Kathantaranga-ಕಥಾಂತರಂಗ
Devu Pattar, Manjula Shettigar
Fri 30 Sep
17:00 IST
Cine Sahitya- ಸಿನಿ‌ ಸಾಹಿತ್ಯ
Devu Pattar
Sat 01 Oct
17:00 IST
ನನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಪುಸ್ತಕ Nanna Nechchina Pusta
Devu Pattar
Sun 02 Oct
20:00 IST
Mentza ವಾರದ ಪುಸ್ತಕ
Devu Pattar
Mon 03 Oct
17:00 IST
ಕಾವ್ಯ ಗಾಯನ
Devu Pattar
(REC) Mon 26 Sep
17:00 IST
ಕಾವ್ಯ ಗಾಯನ
Devu Pattar, Bhavya Keyyur, Venkatramana Gowda, Bhagya n, Sushmitha Shettigar
(REC) Sat 24 Sep
17:00 IST
ನನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಪುಸ್ತಕ Nanna Nechchina Pusta
Devu Pattar, Venkatramana Gowda, Shishir Rai
(REC) Fri 23 Sep
17:00 IST
Cine Sahitya- ಸಿನಿ‌ ಸಾಹಿತ್ಯ
Devu Pattar, Ranjitha Sonu, Shishir Rai, Bhavya Keyyur
(REC) Thu 22 Sep
17:00 IST
Kathantaranga-ಕಥಾಂತರಂಗ
Devu Pattar, Manjula Shettigar, Venkatramana Gowda, Pravin chavan
(REC) Wed 21 Sep
17:00 IST
Rasaprasanga-ರಸಪ್ರಸಂಗ
Devu Pattar, Shishir Rai, R J Pankti
(REC) Tue 20 Sep
17:00 IST
ಹಳತು ಹೊನ್ನು -Halatu Honnu
Devu Pattar, Shishir Rai, Ranjitha Sonu, Bhagya n, Shobhitha Yadav
(REC) Mon 19 Sep
17:00 IST
ಕಾವ್ಯ ಗಾಯನ
Devu Pattar, Bhavya Keyyur, Venkatramana Gowda, MN Soumya MNSOUMYA, Ranjitha Sonu
(REC) Sat 17 Sep
17:00 IST
ನನ್ನ ನೆಚ್ಚಿನ ಪುಸ್ತಕ Nanna Nechchina Pusta
Devu Pattar, Sowmya Navunda, Soumik Sinha, Shobhitha Yadav, DR Learner Learner Left
(REC) Fri 16 Sep
17:00 IST
Cine Sahitya- ಸಿನಿ‌ ಸಾಹಿತ್ಯ
Devu Pattar, Bhavya Keyyur, Shishir Rai, Ranjitha Sonu
(REC) Thu 15 Sep
17:00 IST
Kathantaranga-ಕಥಾಂತರಂಗ
Devu Pattar, Manjula Shettigar, Shishir Rai, Ranjitha Sonu